Ống dây khí nén PARKER EB-108-0100
Trang chủ
Sản Phẩm
Khí nén
Quay Lại Trang Chủ
Hãy trở thành người đầu tiên đánh giá sản phẩm này
Thích
So sánh
Lượt xem: 6321
Ngày đăng: 21/01/2021
Specifications Material: Polyethylene Color: Black Wall Thickness: 0.0625 Inch Max Pressure: 70 PSI (4.8 bar) Outer Diameter 1: 5/8 Inch Inner Diameter: 0.5 Inch Trade Name: Parflex Series: E Max Pressure Range: < 100 PSI (7 bar), < 100 PSI (7 bar) Inch/Metric: Inch Distinct Properties: UV Light Resistant Parker Group: Fluid Connector Parker [...]
Liên hệ
Mã sản phẩm:
EB-108-0100
Đơn vị tính:
Cái
Tình trạng:
Nhận đặt hàng
Mô tả
Hướng dẫn mua hàng
Mô tả vắn tắt
DOWNLOAD CATALOGUE PARKER Tubing
Specifications
Material:
Polyethylene
Color:
Black
Wall Thickness:
0.0625 Inch
Max Pressure:
70 PSI (4.8 bar)
Outer Diameter 1:
5/8 Inch
Inner Diameter:
0.5 Inch
Trade Name:
Parflex
Series:
E
Max Pressure Range:
< 100 PSI (7 bar), < 100 PSI (7 bar)
Inch/Metric:
Inch
Distinct Properties:
UV Light Resistant
Parker Group:
Fluid Connector
Parker Division:
Parflex
Inner Diameter Inch/mm:
Inch
Application:
Pneumatic
Outer Diameter:
5/8 Inch
Outer Diameter Inch/mm:
Wall Thickness Inch/mm:
Họ tên:
Điện thoại:
Địa chỉ:
Nội dung
Gửi yêu cầu
Liên hệ
trực tiếp đến chúng tôi theo Hotline/ zalo 0937 664 929 hoặc email phuc.dao@phucthinh-tech.com
Specifications
Material:
Polyethylene
Color:
Black
Wall Thickness:
0.0625 Inch
Max Pressure:
70 PSI (4.8 bar)
Outer Diameter 1:
Inner Diameter:
0.5 Inch
Trade Name:
Series:
E
Max Pressure Range: